



MWIKI STORE

P.O.BOX 1373, MBEYA: Email address: mwikastore@gmail.com

Contact: +255 769 730 143 or +255 716 616 094

14/01/2026

Kumb Na: MS/2026/JV/001

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Mwika Store anatangaza nafasi ya kazi ya udereva Daraja la III kwa mwenye sifa na uwezo (**Nafasi 1**).

MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA

- I. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
- II. Kupeleka bidhaa kwa wateja waliopo ndani ya Mkoa wa Mbeya.
- III. Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari.
- IV. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika Daftari la Safari.
- V. Kufanya usafi wa gari.
- VI. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.

SIFA ZA MWOMBAJI

- I. Awe Mtanzania mwenye umri wa kuanzia Miaka 18 hadi 30.
- II. Awe na Leseni ya Udereva wa Magari iliyo hai.
- III. Awe mkazi wa Jijini Mbeya.
- IV. Awe na uzoefu wa udereva usiopungua miaka mitatu.
- V. Asiwe mtuhumiwa ama amewahi kushitakiwa au kufungwa kwa kosa lolote.
- VI. Awe na Wadhamini wawili wanaoishi jijini Mbeya.

Mshahara: Tanzania Shilingi. 150,000 kwa Mwezi;

Jinsi ya Kutuma maombi:

Maombi ya ajira yatumwe kupitia barua pepe mwikastore@gmail.com Ambatisha barua ya maombi, wasifu, na leseni ya udereva na vyeti vyovyote vya taaluma ama ujuzi wowote.

A handwritten signature in purple ink, reading "Mkaro!" with a horizontal line underneath.

CPA. FREDY A. MKARO:
Mkurugenzi Mtendaji
Mwika Store