

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb.Na.JA.9/16/01/2

18/01/2026

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya **MDAs & LGAs, Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT), Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA), Tume ya Madini (TMC), National Housing Corporation(NHC), Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)** anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe **20/01/2026** hadi **14/02/2026** hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask).
3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi.
 - Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:-**Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria, Leseni ya Udereva au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa/Kijiji anachotoka.**
4. Wasailiwa wanatakiwa kufika na **VYETI VYAO HALISI**, kuanzia cheti cha kuzaliwa, kidato cha IV, VI, Astashahada, Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na **sifa za nafasi husika**.
5. Wasailiwa watakaowasilisha 'Testimonials, Provisional Results, Statement of results', hati za matokeo za kidato cha IV na VI ('form IV and form VI results slips') **HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.**
6. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.
7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi. Aidha kila msailiwa anapaswa kuhudhuria usaili akiwa na **mavazi nadhifu na yenye staha** kulingana na Waraka wa mavazi.
8. Kwa wasailiwa waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (kama TCU, NACTVET au NECTA). Wasailiwa wa kada zinazohitaji **'GPA'** waliosoma nje ya Tanzania wawasilishe **cheti cha ukokotozi wa GPA** kutoka **TCU**.
9. Wasailiwa ambao hawajaona majina yao kwenye tangazo hili wanapaswa kuingia kwenye akaunti zao za 'Ajira Portal' na kuona sababu za kutokuitwa kwao ili wasikose fursa wakati mwingine.
10. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba ya usaili. Aidha wasailiwa watakaofanya usaili wa mchujo kwa njia ya Mtandao wanapaswa kukumbuka barua pepe (email address) na nywila (password) zao wanazotumia katika mfumo wa Ajira Portal.
11. Wasailiwa ambao majina yao yanatofautiana katika nyaraka zao wanapaswa kuwasilisha Hati ya Kiapo cha Kubadili Jina (**Deed Poll**) iliyosajiliwa na **Wizara ya Ardhi**.

RATIBA YA USAILI MCHUJO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	ACCOUNTANT II	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISIFANI YA UHANDISI WA MAWASALIANO (TELECOMMUNICATION ENGINEER))	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
National Housing Corporation (NHC)	ENGINEER II (ELECTRICAL)	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II – FANI YA UHANDISI WA UJENZI (CIVIL ENGINEERING)	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).
National Housing Corporation (NHC)	ARCHITECT II	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISIFANI YA UHANDISI WA MITAMBO (MECHANICAL ENGINEER)	2026-01-24 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Tume ya Madini (TMC)	ENGINEER II (MINING ENGINEERING)	2026-01-25 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)	VOCATIONAL TEACHER II – ICT	2026-01-25 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz). ONLINE
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA HESABU)	2026-01-25 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

RATIBA YA USAILI VITENDO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	DRIVER II	2026-01-27 07:00:00	VETA BUZA - DAR ES SALAAM
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISIFANI YA UHANDISI WA MAWASALIANO (TELECOMMUNICATION ENGINEER)	2026-01-27 07:00:00	College of Informatics and Virtual Education (CIVE)-UDOM
MDAs & LGAs	DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II).	2026-01-31 07:00:00	VETA BUZA - DAR ES SALAAM.

National Housing Corporation(NHC)	ARCHITECT II	2026-02-01 07:00:00	UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
National Housing Corporation(NHC)	ENGINEER II (ELECTRICAL)	2026-02-01 07:00:00	UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)	ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER - DESIGN SEWING AND CLOTH TECHNOLOGY	2026-02-02 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA CHUO CHA VETA - DODOMA MUHIMU: USAILI HUU UTAFAANYIKA KUENZIA TAREHE 02 FEBRUARY - 03 FEBRUARY, 2026 TEMBELEA KATIKA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) KUONA TAREHE ULIYOPANGIWA.
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)	VOCATIONAL TEACHER II – ICT	2026-02-05 07:00:00	USAILI HUU UTAFAANYIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA- COLLAGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE)

RATIBA YA USAILI MAHOJIANO

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	RADIOLOGY SCIENTIST II	2026-01-20 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	DENTAL SURGEON II	2026-01-20 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISIFANI YA UHANDISI WA MITAMBO (MECHANICAL ENGINEER)	2026-01-27 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA HESABU)	2026-01-27 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISIFANI YA UHANDISI WA MAWASALIANO (TELECOMMUNICATION ENGINEER)	2026-01-28 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Ofisi ya Taifa ya Ukaguzi (NAOT)	MKAGUZI DARAJA LA II-FANI YA UHANDISI WA UJENZI (CIVIL ENGINEERING)	2026-01-28 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	DRIVER II	2026-01-30 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DAR ES SALAM
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	ACCOUNTANT II	2026-01-30 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Tume ya Madini (TMC)	ENGINEER II (MINING ENGINEERING)	2026-01-30 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
National Housing Corporation(NHC)	ARCHITECT II	2026-02-02 07:00:00	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) DAR ES SALAM
National Housing Corporation(NHC)	ENGINEER II (ELECTRICAL)	2026-02-02 07:00:00	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) DAR ES SALAM
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)	ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER - DESIGN SEWING AND CLOTH TECHNOLOGY	2026-02-04 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA)	VOCATIONAL TEACHER II – ICT	2026-02-06 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.
MDAs & LGAs	DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II).	2026-02-14 07:00:00	OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

RATIBA YA USAILI

MWAJIRI	KADA	TAREHE YA USAILI	MAHALI
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH)	DRIVER II	2026-01-27 07:00:00	VETA BUZA - DAR ES SALAAM MUHIMU: TEMBELEA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) KUONA MCHANGANUO WENYE MAJINA NA TAREHE ULIYOPANGIWA KUFANYA USAILI HUU
MDAs & LGAs	DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II).	2026-01-31 07:00:00	VETA BUZA - DAR ES SALAAM. MUHIMU: TEMBELEA TOVUTI SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) ILI KUFAHAMU TAREHE ULIYOPANGIWA KUFANYA USAILI HUU.

MWAJIRI: HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI (MNH)

KADA: DENTAL SURGEON II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-20 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	SALMON MUTASINGWA SALVATORY	P.O Box 65001, Ilala, Dar es Salaam			

MWAJIRI: HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI (MNH)

KADA: RADIOLOGY SCIENTIST II

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-20 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ELIUD ZEHE KINGA	P.O Box 1370, MWANZA			

MWAJIRI: HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI (MNH)

KADA: ACCOUNTANT II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-30 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	ALLY JOSEPH HIZA	P.O Box 9522, DAR ES SALAAM	2	BEATRICE CHARLES ISHABAKAKI	P.O Box 950, Dodoma, Dodoma
3	LILIAN GODFREY ELIAS	P.O Box 62765, Ilala, Dar es Salaam			

MWAJIRI: HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI (MNH)

KADA: DRIVER II

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-01-27 07:00:00

MAHALI: VETA BUZA - DAR ES SALAAM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-30 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DAR ES SALAM

TAREHE YA USAILI WA : 2026-01-27 07:00:00

MAHALI: VETA BUZA - DAR ES SALAAM MUHIMU: TEMBELEA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) KUONA MCHANGANUO WENYE MAJINA NA TAREHE ULİYOPANGIWA KUFANYA USAILI HUU

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	JAFARI SAIDI NJIKU	P.O Box 1434, Arusha, Arusha			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA HESABU)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-25 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-27 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	DAVID SIWILA BARUTI	P.O Box 3918, DAR ES SALAAM	2	PRINCE NOVATH KALAZE	P.O Box 46343, Temeke, Dar es Salaam
3	ASHA KEMILEMBE KALOKOLA	P.O Box 11667, Kinondoni, Dar es Salaam	4	DANIEL MOURICE ONGEI	P.O Box 15108, DAR ES SALAAM

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISI- FANI YA UHANDISI WA MITAMBO (MECHANICAL ENGINEER)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-27 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	GABRIELY JEREMIA MWAINYEKULE	P.O Box 705, Ubungo, Dar es Salaam			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II– FANI YA UHANDISI WA UJENZI (CIVIL ENGINEERING)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-28 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	SIMON CHARLES SIMON	P.O Box 582, Kishapu, Shinyanga			

MWAJIRI: OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI (NAOT)

KADA: MKAGUZI DARAJA LA II (UKAGUZI WA UFANISI- FANI YA UHANDISI WA MAWASALIANO (TELECOMMUNICATION ENGINEER)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-01-27 07:00:00

MAHALI: College of Informatics and Virtual Education (CIVE)- UDOM

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-28 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	WITHO NOAH MLASU	P.O Box 56, IRINGA			

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

KADA: VOCATIONAL TEACHER II – ICT

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-25 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO (ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz). ONLINE

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-02-05 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA CHUO KIKUU CHA DODOMA- COLLAGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE)

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-06 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	AMOSI AIDAN MACHAKA	P.O Box 60, SINGIDA			

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER - DESIGN SEWING AND CLOTH TECHNOLOGY

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-02-02 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA CHUO CHA VETA - DODOMA MUHIMU: USAILI HUU UTAFANYIKA KUENZIA TAREHE 02 FEBRUARY - 03 FEBRUARY, 2026 TEMBELEA KATIKA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) KUONA TAREHE ULIYOPANGIWA.

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-04 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	HAPPY CHARLES KALINGA	P.O Box 277, NJOMBE			

MWAJIRI: MDAS & LGAS

KADA: DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-01-31 07:00:00

MAHALI: VETA BUZA - DAR ES SALAAM.

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-14 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

TAREHE YA USAILI WA : 2026-01-31 07:00:00

MAHALI: VETA BUZA - DAR ES SALAAM. MUHIMU: TEMBELEA TOVUTI SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA (www.ajira.go.tz) ILI KUFAHAMU TAREHE ULIYOPANGIWA KUFANYA USAILI HUU.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	JAFARI SAIDI NJIKU	P.O Box 1434, Arusha, Arusha	2	TWAHA ALLY TWAHA	P.O Box 15259, DAR ES SALAAM
3	GEORGE MATHEW KILAPILO	P.O Box 83, Bagamoyo, Pwani	4	SAMWEL EDSON SAMWEL	P.O Box 1345, Tabora, Tabora
5	SUNDAY RODGERS CHIBUTU	P.O Box 1249, DODOMA	6	ALADINI IBRAHIM MVUNGI	P.O Box 14256, Arusha, Arusha
7	SHADRAKA BON KALINGA	P.O Box 148, MBEYA	8	ANUARY BAKARI MSUMALI	P.O Box 1606, Morogoro, Morogoro
9	SHOHAM ISAYA ELIAKIM	P.O Box 24204, DAR ES SALAAM	10	ALLEN SAMWEL MHAGAMA	P.O Box 336, DAR ES SALAAM
11	BARAKA YUNUS KAYUGWA	P.O Box 519, DAR ES SALAAM	12	HAMISI OMARY ABDALLAH	P.O Box 1818, DODOMA

MWAJIRI: NATIONAL HOUSING CORPORATION(NHC)

KADA: ARCHITECT II

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-02-01 07:00:00

MAHALI: UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-02 07:00:00

MAHALI: SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) DAR ES SALAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MELAU LOSERIAN STEPHEN	P.O Box 2977, DAR ES SALAAM			

MWAJIRI: NATIONAL HOUSING CORPORATION(NHC)

KADA: ENGINEER II (ELECTRICAL)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-24 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 2026-02-01 07:00:00

MAHALI: UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-02-02 07:00:00

MAHALI: SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA (NHC) DAR ES SALAM

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	HALIMA JUMANNE RUZUGUMA	P.O Box 70364, DODOMA			

MWAJIRI: TUME YA MADINI (TMC)

KADA: ENGINEER II (MINING ENGINEERING)

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 2026-01-25 07:00:00

MAHALI: USAILI HUU UTAFAANYIKA KWA NJIA YA MTANDAO(ONLINE), UTAJULISHWA KITUO CHA USAILI KUPITIA AKAUNTI YAKO YA "AJIRA PORTAL" NA TOVUTI YA SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA(www.ajira.go.tz).

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 2026-01-30 07:00:00

MAHALI: OFISI YA SEKRETARIETI YA AJIRA (PSRS) - DODOMA, MTAA WA MAHAKAMA, ENEO LA TAMBUKARELI.

NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI	NA .	JINA LA MWOMBAJI	ANUANI
1	MAHALU NICHOLAUS LUSUKA	P.O Box 152, Nyamagana, Mwanza			

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA