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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi anawatangazia Wananchi
wote wenye sifa zilizobainishwa kwenye tangazo hili kuomba nafasi za kazi ya muda
mfupi ya Ukusanyaji wa Mapato ya Ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi.

1.0 WAKUSANYA MAPATO (NAFASI 50)
1.1. MAJUKUMU YA KAZI.
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Kukusanya Mapalo ya Ndani ya Halmashauri kwa kutumia mashine za
Kielektroniki za kukusanyia mapato (POS) na kuwasilisha kwa Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi.

Kuhakikisha mapato yote yanakusanywa kwa kuzingatia masharti
yatakayoainishwa katika mkataba wa kazi.

1.2. SIFA ZA MWOMBAJL.

Kuajiriwa wenye Elimu ya kuanzia Kidato cha Nne na kuendelea ambao wana uelewa
wa kutumia Simu Janja.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
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Awe ni raia wa Tanzania, umri kuanzia miaka 21 na mkazi wa Wilaya ya Mbozi.
Muombaji anatakiwa kuambatanisha cheti cha kuzaliwa na kitambulisho cha
Taifa.
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Waombaji waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina mawili ya Wadhamini
(Referees) na anuani zao sahihi na namba za simu.

Awe tayari kufanya kazi kwa kufuata masharti yatakayoainishwa katika mkataba
wa kazi,

Maombi yote yaambatane pamoja na nakala ya vyeli vyole vya kitaaluma vya
Mwombaiji.

Awe tayari kupangiwa kituo chochote cha kukusanya mapato ya ndani ya
Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi.

Awe muaminifu katika kukusanya Mapato ya Serikali na kuhakikisha fedha ya
Serikali haipotei.

Awe na hati ya udhamini ya mali isiyohamishika.

Barua ya mdhamini wa muombaji na ipitie kwa Mtendaji wa Kata husika
anayotoka Mwombaiji.

MALIPO: Malipo yatalipwa kwa asilimia kulingana na makusanyo yaliyopatikana au
kuwasilishwa.

Mwisho wa kupokea barua za maombi hayo ni tarehe 16/06/2026. Waombaji wote
wenye sifa watume maombi yao kwenye anuani ifuatayo:-
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