ek Work with us!

Tangazo la Kazi: Mfanya Usafi (Kampasi ya Sisia,Moshono, Arusha

Kuhusu St Jude

Shule ya St Jude ni shule inayotoa elimu ya hisani ndani ya Tanzania. St Jude’s inafadhiliwa na wafuasi wa
ukarimu kutoka kote ulimwenguni ambao hufanya dhamira yetu ya kuwapa wanafunzi wa Kitanzania mahiri na
wanaotoka kwenye mazingira ya kimaskini elimu bure na yenye ubora.

Shule ya St.Jude inayofuraha kutangaza nafasi ya kazi ya mfanya usafi kwa watanzania wenye sifa stahiki.

Kazi na Majukumu:

Fanya usafi wa samani (fanicha) vifaa, vyumba na maeneo ya jumuiya kama kumbi na mabwalo
Safisha na hakikisha unamwaga dawa ya kuuwa vijidudu maliwato na jikoni

Dumisha usafi wa vifaa na viwe katika hali nzuri.

Fanya kazi nyingine kama utakavyo agizwa na Mwajiri au mwakilishi wa Mwajiri

Na kazi nyingine yoyote utatakayo pangiwa na kiongozi wako wa kazi kwa muda wowote
Kuhakikisha kwamba Vyombo vya Chakula havizagai ovyo hovyo

e Kuweka kumbukumbu ya Vifaa vya Usafi vinavyotumika ili kusaidia kupanga Bajeti

Hakikisha unajaza na kuwasilisha fomu za usafi kwa wakati kwa Makamu Mkuu wa Shule Operesheni
Mwombaiji anatakiwa awe mkazi wa Moshono, hasa hasa jirani na shule ya St. Jude kampasi ya Sisia.

Sifa za Mwombaiji

Mwombaji awe na uzoefu wa kufanya usafi kwenye mazingira ya shule.
- Mwombaiji awe anaishi mazingira ya karibu na shule ya St Jude kampasi ya Sisia Moshono Arusha.

Mwombaji awe Mtanzania mwenye Umri usio pungua miaka 28
Mwombaji awe na ujuzi wa kuwakarimu watu na kufwata taratibu za kazi.

Vigezo na Masharti

Mwombaiji anatakiwa kutimiza masharti yafuatayo kikamilifu:
Mwombaji anatakiwa awe mkazi wa Moshono, hasa hasa jirani na shule ya St. Jude kampasi ya Sisia.

Aambatanishe barua ya maombi na Maelezo binafsi (CV)
Maombi yawasilishwe katika Shule ya St. Jude Moshono Kampasi ya Sisia kabla au mnamo ljumaa,

tarehe 3 Julai 2026. Maombi yatakayowasilishwa baada ya tarehe na muda uliopangwa hayatafanyiwa
kazi,

TUTAWASILIANA NA WALE WATAKAOKIDHI VIGEZO NA SIFA KWA AJILI YA MAHOJIANO!

ANGALIZO:

TAFADHALI KUWA MAKINI NA MATENDO YA UDANGANYIFU KATIKA MATANGAZO YA KAZI NA
MCHAKATO WA AJIRA. SHULE YA ST JUDE HAIOMBI MALIPO KATIKA HATUA YOYOTE YA
MCHAKATO WA KUAJIRI. MAOMBI YOYOTE YA MALIPO YAKATALIWE NA KURIPOTIWA KWA
MAMLAKA YA UTEKELEZAJI WA SHERIA ZA MITAA KWA HATUA STAHIKI.

Fighting poverty
through education

PO Box 11875 Moshono, Arusha, Tanzania, East Africa
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